25,000 ₫
Giảm triệu chứng trong các bệnh đường hô hấp trên như : làm giảm sung huyết mũi, chống ho, trị ho khan kèm theo chảy nước mũi, nghẹt mũi
Điều trị các triệu chứng của dị ứng như mề đay, mẩn ngứa
Mỗi 5ml dung dịch có chứa:
Thành phần |
Hàm lượng |
Dextromethorphan hydrobromid | 60 mg |
Triprolidin HCl | 7,5 mg |
Phenylephrin HCL | 30 mg |
Tá dược: Vừa đủ |
Đối tượng sử dụng | Cách dùng | Liều dùng |
Người lớn, trẻ em trên 12 tuổi | Uống 10 ml/ lần | Uống 2 – 3 lần/ngày |
Trẻ em 7 – 12 tuổi | Uống 5 ml/ lần | Uống 2 – 3 lần/ngày |
Trẻ em 2 – 6 Tuổi | Uống 2,5 ml/lần | Uống 2 – 3 lần/ngày |
Đây là nội dung tóm tắt thông tin hướng dẫn sử dụng thuốc, vui lòng xem tờ hướng dẫn để có đầy đủ thông tin hoặc liên hệ sđt hotline để biết thêm thông tin tham khảo
Vui lòng liện hệ Dược Sĩ Bác Sĩ của bạn để được tư vấn hướng dẫn sử dụng. (Không tự ý sử dụng sản phẩm)
Ds,Bác sĨ tư vấn miễn phí liên hệ: Hotline: 0367860555
Đăng ký để nhận thông tin cập nhật về sự kiện, sản phẩm và sức khỏe
Mail: vienchamsocsuckhoecongdongqna@gmail.com
Hotline: 03.678.60.555 – 0862.15.15.26
Zalo: 0862151526
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.