125,000 ₫
Mỗi viên chứa
Thành phần |
Hàm lượng |
Paracetamol | 500mg |
Phenylephrine Hydrochloride | 10mg |
Chlorpheniramine Maleate | 2mg |
Tá dược: Pregelatinized starch, Povidone K – 90, Natri Starch Glycolate, Magnesi Stearate, Tartrazine dye |
Ảnh hưởng lên phụ nữ có thai và cho con bú
Đối tượng sử dụng | Cách dùng | Liều dùng |
Người lớn, trẻ em trên 12 tuổi | Uống 1 – 2 viên/ lần | Uống 2 – 3 lần/ngày |
Trẻ em 6 – 12 tuổi | Uống 1 viên/ lần | Uống 2 – 3 lần/ngày |
Thuốc này chống chỉ định với những bệnh nhân:
– Nhạy cảm với bất cứ thành phần nào có trong công thức.
– Suy gan hoặc thận nặng, tăng huyết áp nặng, bệnh mạch vành.
– Có cơn hen cấp.
Ship hàng tận nhà trên toàn quốc
Ds,Bác sỹ tư vấn miễn phí liên hệ hotline: 0367860555
Đăng ký để nhận thông tin cập nhật về sự kiện, sản phẩm và sức khỏe
Mail: vienchamsocsuckhoecongdongqna@gmail.com
Hotline: 03.678.60.555 – 0862.15.15.26
Zalo: 0862151526
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.