50,000 ₫
Mỗi viên chứa
Thành phần |
Hàm lượng |
Paracetamol | 325mg |
Chlorpheniramine Maleate | 2mg |
Tá dược: Vừa đủ cho 1 gói 2,5g |
Đối tượng sử dụng | Cách dùng | Liều dùng |
Người lớn, trẻ em trên 12 tuổi | Uống 2 viên/ lần | Uống 3 – 4 lần/ngày |
Trẻ em 6 – 11 tuổi | Uống 1 viên/ lần | Uống 3 – 4 lần/ngày |
Giảm thiểu các triệu chưng ban nóng, sổ mũi, nhức đầu, đau răng.
Điều trị dị ứng đường hô hấp trên: viêm mũi dị ứng,…
Bệnh nhân quá mẫn với bất kỳ thành phần nào của thuốc.
Không dùng cho phụ nữ có thai và cho con bú.
Ship hàng tận nhà trên toàn quốc
Ds,Bác sỹ tư vấn miễn phí liên hệ hotline: 0367860555
Đăng ký để nhận thông tin cập nhật về sự kiện, sản phẩm và sức khỏe
Mail: vienchamsocsuckhoecongdongqna@gmail.com
Hotline: 03.678.60.555 – 0862.15.15.26
Zalo: 0862151526
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.