100,000 ₫
Mỗi viên chứa
Thành phần |
Hàm lượng |
Paracetamol | 325mg |
P Clorpheniramin maleat | 2mg |
Tá dược: Vừa đủ 1 viwwn |
Chỉ định điều trị
Tác dụng phụ:
Chú ý đề phòng:
Ảnh hưởng lên phụ nữ có thai và cho con bú
Đối tượng sử dụng | Cách dùng | Liều dùng |
Người lớn | Uống 1-2 viên/ lần | Uống 2-3 lần/ngày |
Thuốc này chống chỉ định với những bệnh nhân:
– Nhạy cảm với bất cứ thành phần nào có trong công thức.
– Suy gan hoặc thận nặng, tăng huyết áp nặng, bệnh mạch vành.
– Có cơn hen cấp.
PARACETAMOL – thuốc giảm đau, hạ sốt không gây nghiện. Thuốc làm tăng ngưỡng chịu đau, kiểm soát chứng nhức đầu, đau cơ, đau khớp, và các triệu chứng thường đi kèm với cảm.
CHLORPHENIRAMINE MALEATE – thuốc kháng histamin để ngăn chặn các biểu hiện dị ứng của đường hô hấp trên như sổ mũi, chảy nước sau mũi, hắt hơi, chảy nước mắt. Là chất kháng histamin hiệu quả, chlorpheniramine maleate tác động hiệp lực với phenylephrine cho tác động giảm sung huyết hữu hiệu và kéo dài hơn.
Đăng ký để nhận thông tin cập nhật về sự kiện, sản phẩm và sức khỏe
Mail: vienchamsocsuckhoecongdongqna@gmail.com
Hotline: 03.678.60.555 – 0862.15.15.26
Zalo: 0862151526
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.