20,000 ₫
Mỗi 5ml dung dịch có chứa:
Thành phần |
Hàm lượng |
Dextromethorphan hydrobromid | 5 mg |
Acetaminophen | 160 mg |
Phenylephrin HCI | 2,5 mg |
Chlorpheniramine Maleate | 1 mg |
Tá dược: Vừa đủ trong 75ml |
Đối tượng sử dụng | Cách dùng | Liều dùng |
Người lớn, trẻ em trên 12 tuổi | Uống 15 – 20 ml/ lần | Uống 2 – 3 lần/ngày |
Trẻ em 7 – 12 tuổi | Uống 10ml/ lần | Uống 2 – 3 lần/ngày |
Trẻ em 2 – 6 Tuổi | Uống 5 ml/lần | Uống 2 – 3 lần/ngày |
Tác dụng của Acetaminophen:
Tác dụng của Pseudoephedrin HCl: Pseudoephedrin HCl có tác dụng điều trị triệu chứng của viêm mũi dị ứng, cảm lạnh hư: sổ mũi, nghẹt mũi, hắt hơi…
Tác dụng của Dextromethorphan HBr:
Tác dụng của Clorpheniramin maleat:
Đăng ký để nhận thông tin cập nhật về sự kiện, sản phẩm và sức khỏe
Mail: vienchamsocsuckhoecongdongqna@gmail.com
Hotline: 03.678.60.555 – 0862.15.15.26
Zalo: 0862151526
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.