60,000 ₫
– Cơ chế tác dụng: Kích thích thần kinh giao cảm làm co mạch, thông mũi, giảm tình trạng xung huyết.
Mỗi gói chứa
Thành phần |
Hàm lượng |
Paracetamol | 160mg |
Phenylephrin hydroclorid | 2,5mg |
Dextromethorphan HBr | 5mg |
Chlorpheniramine Maleate | 1mg |
Tá dược: Vừ đủ 1 gói |
Sổ mũi dị ứng do thời tiết.
Hắt hơi, nghẹt mũi, chảy nước mắt, nước mũi ở trẻ em.
Ho do đau họng, viêm phế quản.
Sốt do cảm lạnh.
Đối tượng sử dụng | Cách dùng | Liều dùng |
Trẻ em trên 6 tuổi, người lớn | Uống 2 gói/ lần | Uống 2 – 3 lần/ngày |
Trẻ em 2 – 6 tuổi | Uống 1 gói/ lần | Uống 2 – 3 lần/ngày |
Quá mẫn với bất cứ thành phần nào của thuốc.
Thiếu hụt enzym G6DP.
Đang đợt hen cấp.
Loét dạ dày – tá tràng.
Bệnh tim nặng.
Bệnh mạch vành hoặc nhồi máu cơ tim.
Glaucom góc đóng.
Cường giáp nặng.
Trẻ em dưới 2 tuổi.
Ship hàng tận nhà trên toàn quốc
Ds,Bác sỹ tư vấn miễn phí liên hệ hotline: 0367860555
Đăng ký để nhận thông tin cập nhật về sự kiện, sản phẩm và sức khỏe
Mail: vienchamsocsuckhoecongdongqna@gmail.com
Hotline: 03.678.60.555 – 0862.15.15.26
Zalo: 0862151526
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.